Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    akhoa2804's Avatar
    Thanks
    0

Angry vấn đề về bùa exp và sever Vip

tk:akhoa2804
    nv:Luffy
    vấn đề 1: mình mua sever Vip (5) vào khoản lúc 15 chiều ngày 15/12 và đến 00:45 ngày 16/12 bị diss ra khỏi sever ??? trong khi đó mình mua 1 ngày sever Vip (5) vậy BQT MU tính thời gian sever Vip như thế nào thế??? mà vừa mua vào dc sever vip (5) dc 10p thì bị diss ra rồi còn bị dính nick hơn 2h nữa
    vấn đề 2: khoản tối 18h ngày 15/12 mình nhận giftcode và sừ dụng dc bùa thiên sứ hay gì đó ( code dc bùa 3 ngày ) sau khi mình mua thêm bùa kinh nghiệm master thì bị mất bùa kia

mong BQT MU giải quyết nhanh dùm mình nhé. tks
    Lần sửa cuối bởi akhoa2804, ngày 12-16-2018 lúc 01:34 AM.

Administrator
    Administrator's Avatar
    Thanks
    5
    Trích dẫn Gửi bởi akhoa2804 Xem bài viết
    tk:akhoa2804
    nv:Luffy
    vấn đề 1: mình mua sever Vip (5) vào khoản lúc 15 chiều ngày 15/12 và đến 00:45 ngày 16/12 bị diss ra khỏi sever ??? trong khi đó mình mua 1 ngày sever Vip (5) vậy BQT MU tính thời gian sever Vip như thế nào thế??? mà vừa mua vào dc sever vip (5) dc 10p thì bị diss ra rồi còn bị dính nick hơn 2h nữa
    vấn đề 2: khoản tối 18h ngày 15/12 mình nhận giftcode và sừ dụng dc bùa thiên sứ hay gì đó ( code dc bùa 3 ngày ) sau khi mình mua thêm bùa kinh nghiệm master thì bị mất bùa kia

mong BQT MU giải quyết nhanh dùm mình nhé. tks
    Vấn đề sv vip thì cứ qua 00h nó sẽ sang ngày mới!!! nếu bạn nào mua bùa 1 ngày nó sẽ hết
    còn về vấn đề bùa của bạn thì bạn chỉ đc sử dụng 1 loại bùa
    nếu bạn mua thêm bùa Master nó sẽ mất bùa thiên sứ nên vấn đề này BQT ko giải quyết đc cho bạn nhé
    mình sẽ hoàn trả lại bạn 5k về vấn đề sv víp

Thành Viên
    akhoa2804's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Administrator Xem bài viết
    Vấn đề sv vip thì cứ qua 00h nó sẽ sang ngày mới!!! nếu bạn nào mua bùa 1 ngày nó sẽ hết
    còn về vấn đề bùa của bạn thì bạn chỉ đc sử dụng 1 loại bùa
    nếu bạn mua thêm bùa Master nó sẽ mất bùa thiên sứ nên vấn đề này BQT ko giải quyết đc cho bạn nhé
    mình sẽ hoàn trả lại bạn 5k về vấn đề sv víp
    vấn đề bùa thì mình chỉ cần hủy bùa kinh nghiệm master và trả lại cái bùa codegifl cho mình thôi chứ ko muốn đòi lại 5k.

Administrator
    Administrator's Avatar
    Thanks
    5
    Trích dẫn Gửi bởi akhoa2804 Xem bài viết
    vấn đề bùa thì mình chỉ cần hủy bùa kinh nghiệm master và trả lại cái bùa codegifl cho mình thôi chứ ko muốn đòi lại 5k.
    cái này là do bạn mua lên nó bị đè bùa kinh nghiệm MT lên thì mình ko xử lí nha bạn

Tag của Chủ đề này